sunan samfur | keɓe riga |
abu | Fim ɗin PP/PP+PE/SMS/SF |
nauyi | 14gsm-40gsm da dai sauransu |
girman | S, M, L, XL, XXL, XXXL |
launi | fari, kore, blue, rawaya da dai sauransu |
shiryawa | 10pcs/bag,10bags/ctn |
Zane mai Numfasawa: Tabbatacciyar CE Level 2 PP & PE 40g rigar kariya tana da ƙarfi isa ga ayyuka masu wahala yayin da har yanzu suna cikin nutsuwa da sassauƙa.
Zane Mai Aiki: Siffofin rigar an rufe su gabaɗaya, ɗaure baya biyu, tare da saƙan cuff cikin sauƙi ana iya sawa da safar hannu don ba da kariya.
Zane mai Kyau: An yi rigar daga sassauƙa, kayan da ba saƙa waɗanda ke tabbatar da juriya na ruwa.
Tsarin Girma Mai Girma: An tsara rigar don dacewa da maza da mata masu girma dabam yayin da ke ba da kwanciyar hankali da sassauci.
Zane Mai ɗaure Biyu: Tufafin yana da alaƙa biyu a bayan kugu da wuyansa wanda ke haifar da dacewa da kwanciyar hankali.
high quality:
An gina Gown ɗin mu da kayan polypropylene mai inganci mai inganci. Yana da ƙuƙumi na roba tare da ƙulli da ɗaurin wuya. Suna da numfashi, sassauƙa da ƙarfi don ayyuka masu wahala.
mai matukar kariya:
Rigunan keɓewa su ne ingantattun tufafin kariya da ake amfani da su don kare ma'aikata da marasa lafiya daga duk wani canji na barbashi da ruwa a cikin yanayin keɓewar haƙuri. Ba a yi shi da latex na roba na halitta ba.
dace da kowa:
An kera riguna na keɓancewa na musamman kuma da gangan tare da ƙarin tsayi akan haɗin kugu don ba da kwarin gwiwa ga marasa lafiya da ma'aikatan jinya.
A cikin tasirin magani na asibiti, tufafin keɓewa musamman ga marasa lafiya don aiwatar da keɓewar kariya, kamar masu ƙona fata, marasa lafiya waɗanda ke buƙatar tiyata; Gabaɗaya hana marasa lafiya kamuwa da cutar ta jini, ruwan jiki, ɓarna, spatter excreta.
sunan samfur | coverall |
abu | PP/SMS/SF/MP |
nauyi | 35gsm,40gsm,50gsm,60gsm da dai sauransu |
girman | S, M, L, XL, XXL, XXXL |
launi | fari, blue, rawaya da dai sauransu |
shiryawa | 1pc/ jaka,25pcs/ctn(bakararre) 5 inji mai kwakwalwa / jaka, 100 inji mai kwakwalwa / ctn (ba bakararre) |
Coverall yana da halaye na anti-permeability, mai kyau iska permeability, high ƙarfi, high hydrostatic matsa lamba juriya, da aka yafi amfani a masana'antu, lantarki, likita, sunadarai, kwayan kamuwa da cuta da sauran wurare.
PP ya dace da ziyartar da tsaftacewa, SMS ya dace da ma'aikatan gona masu kauri fiye da masana'anta na PP, fim ɗin numfashi SF mai hana ruwa da kuma salon tabbatar da mai, ya dace da gidajen cin abinci, fenti, magungunan kashe qwari, da sauran ayyukan hana ruwa da aikin mai, shine mafi kyawun masana'anta. , yadu amfani
1.360 Digiri Gabaɗaya Kariya
Tare da kaho na roba, wuyan hannu na roba, da ƙwanƙwasa na roba, murfin rufewa yana ba da kariya mai dacewa da ingantaccen kariya daga barbashi masu cutarwa. Kowane coverall yana da zik ɗin gaba don sauƙin kunnawa da kashewa.
2.Ingantacciyar Numfashi da Dorewar Ta'aziyya
PPSB laminated tare da PE fim yana ba da kariya mai kyau. Wannan coverall yana ba da ingantacciyar dorewa, numfashi, da ta'aziyya ga ma'aikata.
3.Fabric Pass AAMI Level 4 Kariya
Babban aiki akan gwajin AATCC 42/AATCC 127/ASTM F1670/ASTM F1671. Tare da cikakken kariyar ɗaukar hoto, wannan coverall yana haifar da shinge don fantsama, ƙura da datti suna kare ku daga gurɓata & abubuwa masu haɗari.
4.Tsarin Kariya a Muhalli masu Hatsari
Ana amfani da aikin noma, fenti mai feshi, masana'antu, sabis na abinci, masana'antu da sarrafa magunguna, saitunan kiwon lafiya, tsaftacewa, duban asbestos, kiyaye abin hawa da injin, cire ivy ...
5.Ingantacciyar Rage Motsin Ma'aikata
Cikakken kariya, tsayin daka da sassauci suna ba da damar murfin kariya don samar da mafi kyawun motsi na motsi ga ma'aikata.Wannan coverall yana samuwa daban-daban a cikin girman daga 5'4" zuwa 6'7".
sunan samfur | Tufafin tiyata |
abu | PP/SMS/karfafa |
nauyi | 14gsm-60gsm da dai sauransu |
cuff | na roba cuff ko saƙa cuff |
girman | 115*137/120*140/125*150/130*160cm |
launi | blue, haske blue, kore, rawaya da dai sauransu |
shiryawa | 10 inji mai kwakwalwa / jaka, 10 bags / ctn (ba bakararre) 1pc/ jaka, 50pcs/ctn (bakararre) |
Rigar tiyata ta ƙunshi gaba, baya, hannun riga da lacing (gaba da hannun riga za a iya ƙarfafa su da masana'anta da ba a saka ba ko fim ɗin filastik polyethylene) Kamar yadda ya zama dole tufafin kariya yayin tiyata, ana amfani da suturar tiyata don rage haɗarin haɗuwa da pathogenic. ƙananan ƙwayoyin cuta ta ma'aikatan kiwon lafiya da kuma haɗarin watsawar juna na ƙwayoyin cuta na ƙwayoyin cuta tsakanin ma'aikatan kiwon lafiya da marasa lafiya. Yana da shingen aminci a yankin da bakararre na aikin tiyata.
Ana iya amfani dashi don aikin tiyata, magani na haƙuri; Rigakafin annoba da dubawa a wuraren jama'a; Disinfection a cikin wuraren da ƙwayoyin cuta suka gurɓata; Hakanan ana iya amfani da shi sosai a fannin soja, likitanci, sinadarai, kare muhalli, sufuri, rigakafin annoba da sauran fannoni.
Ayyukan tufafin tiyata sun haɗa da: aikin shinge, aikin jin dadi.
1. Shamaki yi yafi yana nufin m yi na tiyata tufafi, da kuma ta kimantawa hanyoyin yafi hada hydrostatic matsa lamba, ruwa nutsewa gwajin, tasiri shigar azzakari cikin farji, feshi, jini shigar azzakari cikin farji, microbial shigar azzakari cikin farji da kuma barbashi tacewa yadda ya dace.
2. Ta'aziyya yi hada da: iska permeability, ruwa tururi shigar azzakari cikin farji, drape, quality, surface kauri, electrostatic yi, launi, nuna, wari da fata ji, kazalika da sakamakon zane da dinki a cikin tufafi aiki. Babban ma'auni na kimantawa sun haɗa da rashin ƙarfi, ƙarancin danshi, yawan caji, da dai sauransu.
Kwayoyin juriya masu tasiri
Mai hana ƙura da ƙura
Bakararre kayayyakin
Mai kauri mai kauri
Numfasawa da dadi
Mai riƙe da samarwa
Za a iya daidaita tightness bisa ga bukatun mutum, ƙirar kugu na ɗan adam
Tsarin wuyan gargajiya na gargajiya, yin kyau, dadi da yanayi, numfashi kuma ba cushe ba
Ƙirar abin wuya na baya na tether, ƙirar ƙarar ɗan adam
Dogayen riguna masu aiki da hannu, cuffs don bakin roba, jin daɗin sawa, matsananciyar matsewa
Daidaita tsauri bisa ga zaɓi na sirri, ƙirar kugu na ɗan adam
A dakin tiyata, idan likitoci, ma’aikatan jinya da sauran ma’aikata suka sanya fararen kaya, idanunsu za su rika ganin jajayen jini a lokacin tiyatar. Bayan wani lokaci mai tsawo, idan suka koma kan fararen riguna na abokan aikinsu, za su ga alamun "koren jini", wanda zai haifar da rikicewar gani kuma yana tasiri tasirin aiki. Yin amfani da haske kore zane ga tiyata tufafi ba zai iya kawai kawar da ruɗi na kore lalacewa ta hanyar gani karin launi, amma kuma rage gajiya mataki na gani jijiya, don tabbatar da m aiki.