shafi_kai_Bg

samfurori

Jumla mai arha farashin shugaban gidan yanar gizon bouffant SMS mai yuwuwa daga WLD

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

abu
Bouffant Cap
Sunan Alama
WLD
Kayayyaki
Kayayyakin Likita & Na'urorin haɗi
Suna
Zubar da Zagaye hula
Girman
18 ", 19", 20", 21", 24", 26" da sauransu
Launi
Fari, Kore, Yellow, Ja, Blue, da sauransu
Nauyi
10 g - 30 g
Salo
Bouffant/Trip guda ɗaya ko na roba biyu
Aikace-aikace
Asibiti, Otal, Likita, Wurin hana ƙura, Masana'antar Abinci
Kayan abu
PP mara sakan / nailan
Nau'in Kafi
Hat Kariyar Kai
Misali
kyauta samfurin samar

Bayanin Bouffant Cap

* Ana amfani da wannan murfin kai da ake zubarwa don rufe gashi don hana zubarwa. Cikakke don guje wa gurɓataccen gashi na abinci.

* Rubutun ƙungiyoyin da ba sa sakan da za a zubar sun dace da masana'anta na lantarki, gidajen abinci, sarrafa abinci, makaranta, masana'anta, tsaftacewa, wuraren jama'a.

* Akwai shi da fari, shuɗi, ja, kore da rawaya.

* Za'a iya yin girman / kauri / launi / shiryawa azaman buƙata.

* Waɗannan murfin unisex ɗin da za'a iya zubar dasu an tsara su don amfani da su a masana'antar sabis na abinci daga polypropylene mara saƙa tare da busassun masana'anta. Anyi daga ingantattun kayan da ba a saka ba, murfin mu na roba yana ba da cikakken murfin kai. Waɗannan murfin poly masana'antu suna ba da damar kyakkyawar ta'aziyya da kwanciyar hankali. Tasirin shingen ƙura. Mai nauyi, mai sassauƙa da juriya. Ba tare da gilashin zaruruwa ba. Cikakken dacewa.

Amfanin Bouffant Cap

1.RASHIN LAFIYA DA TSARKI

-An ƙirƙira don samar da ingantaccen tsaro yayin tabbatar da tsaftataccen muhalli mara kyau.

 

2. KYAUTA KYAUTA

-Maɗaukakin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Sau Biyu don Ta'aziyya Duk Ranar.

-Premium Non-Saka Spun-Bonded Polypropylene Fabric.

-Zane mai Numfashi da Haske.

3.TA'AZI DA TSARKI GA KOWA!

-Unisex Rufin Gashi Ga Maza da Mata.

-cikakke ga kowane nau'in gashi da salo.

-Mai Sauƙi-zuwa-Sanya-Akan Ƙaƙwalwar Ƙarfafawa.

4.CIKAKKIN GASHIN GASHI GA DUKKANIN MASU SANA'A

-Labs

-Spa

- Kitchen

-Likita

Siffofin Bouffant Cap

* KASHI 100 GASHIN GASHI GUDA 21. Dokokin tiyata da za a iya zubarwa za su kare kan ku yayin aiki. Sayi hular kariyar gashin mu da launin shuɗi tare da bandeji mai shimfiɗawa a gefen murfin kai kuma manta game da datti gashi a ƙarshen rana!

* KYAUTA MAI KYAU. Ana yin suturar gashi don ma'aikatan jinya daga polypropylene masu inganci. Ƙirƙirar murfin kai da za a iya zubarwa yana da iskar numfashi don sa duk ranar aiki ba tare da jin dadi ba.

* KAUNKI YANA LAFIYA A KARSHEN TASHIN FARUWA. Duk wani aiki mai wahala yana buƙatar babban matakin kariya. Dokokin mu na bouffant da za a iya zubar da su su ne ainihin abin da kuke buƙatar kiyaye kanku daga danshi, fantsama, ƙura, ƙananan barbashi na iska, da datti.

* KYAUTA KYAUTA. Domin sanya hular fenti, kawai kuna buƙatar cire bandeji kuma sanya hular likita a kan ku. Madaidaicin hular bouffant na likita ba zai matse da barin alamomi a kan ku yayin sawa ba.

* UNIVERSAL BOUFFANT KAPAN KWALLIYA. Dokokin likita da za a iya zubar da su za su kasance cikakke don amfani a wuraren kiwon lafiya, ayyukan tsaftacewa, masana'antar abinci. Kuna iya amfani da hular gashi a matsayin hular tiyata, ko hular fenti, ko hular rini.


  • Na baya:
  • Na gaba: