shafi_kai_Bg

samfurori

Zafafan siyar da Factory Wholesale mai arha farashi mai inganci Duk Girman Dindin Jarirai Na Halitta

Takaitaccen Bayani:

Cikakken sabon matakin SOFTNESS
Rubutun velvety a kan yadudduka yana sa diaper ɗinmu ya zama mai jurewa ga taɓawa. Kalma tana da shi cewa jarirai sun ƙi sanya shi yayin canzawa!

Ƙananan gogayya, ƙarin kulawa
Fatar jariri tana da kusan kashi 30% fiye da fatar manya. Don haka, ya fi laushi. Ƙirƙirar ƙirar kwakwa mai ƙirƙira yana taimakawa rage hulɗar fata da kashi 45% don ƙarancin gogayya, yana rage haɗarin chafing.

Tsawon dakika 10 yana kawar da rashes
Fatar jariri tana shan ruwa fiye da fatar manya. Rashes na iya tasowa ba zato ba tsammani. diaper din mu yana aske saurin sha na dakika 10, nisantar fitsari daga fatar jaririn ku da kuma hana rashes maras so.

Ƙungiyar Ƙungiya na Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwa
Super roba kugu band tabbatar da wani snug da m fiton baby ta kadan ganima, ba tare da matsa lamba a kan tum-my! rage hadarin chafing.Our 3D gefe liner (AKA kafa cuffs) an musamman tsara don hana leaks a kan kowane baby ta motsa.

diapers masu laushi da aka haifa don fata mai laushi
Fatar jariri tana da ƙarancin zaruruwa fiye da fatar yara manya. Shi yasa fatarsu tayi laushi da laushi. An ƙera diapers ɗinmu don kawo sabon matakin laushi don taimakawa ci gaba da hakan.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sunan samfur
Baby Diaper
Siffar
Mass absorbency
sunan alama
OEM&ODM
Lambar samfurin
S/M/L/XL/XXL
Kayan abu
Yakin da ba saƙa ko na musamman
Nau'in
Diapers / nappies
Ƙungiyar shekaru
Jarirai
Babban takarda:
Ƙwaƙwalwa ko ba a sanya shi ba;
Ɗauka mai laushi da takarda na al'ada;
Rumbun saman saman saman ko ba mai hushi ba;
Hanyar shiryawa:
Jaka: Jakar Jaka ta Salon China ko Jakar Salon Turai;
Yawan tattara kaya: Dangane da buƙatarku;
Marufi na waje: kartani ko jakar gaskiya
Misali:
KYAUTA KYAUTA
Matsakaicin Absorbent:
Ana iya canza nauyin SAP da ɓangaren litattafan almara
Lokacin Biyan kuɗi:
T/T, L/C a gani, Western Union
Hanyar jigilar kaya:
ta iska ko ta ruwa ko na sufuri na musamman

Bayanin Jariri Diaper

Kayayyakin Diaper:
1. Hydrophilic ba saƙa: mai laushi, sa jariri ya fi dacewa.
2. Super Absorbent Polymer: Sha ruwan ruwan yadda ya kamata kuma nan take, a bushe saman gaba dayan yini don guje wa jika baya.
3. Blue Sayen Rarraba Layer: Sanya ruwan ya kutsa cikin sauri, hana sake jikowa kuma kiyaye fatar Baby bushe da tsabta.
4. Lamination fim: numfashi, hana yayyo da kuma ci gaba da sabo.
5. PP kaset: tafiya da kyau tare da tef na gaba, ana iya amfani da su sau da yawa kamar yadda ake bukata.
6. Kaset na sihiri / MANYAN EARS: ana iya amfani dashi sau da yawa, kuma manyan kunnuwa na roba sun fi dacewa da dacewa.
7. 3D rounder: kauce wa kowane gefen yabo.
8. Na roba ƙugiya: Samar da jariri tare da kullun, yanayi mai dadi.
9. Soft Cotton PE/Kayan Kaya mai kama da Tufafi: Mai numfarfashi da sanyi: mai ƙarfi da ƙarfi don kar a karye.

 
Amfaninmu:
1. Ƙwararrun masana'anta da mai fitarwa
2. Fa'ida mai fa'ida da ƙura tare da tsarin kwandishan na tsakiya
3. Cibiyar kula da ingancin sana'a, dakin gwaje-gwajen sinadarai da ƙwararrun ƙwararrun masana
4. Takaddun shaida: CE, ISO da ƙari
5. Garanti mai inganci 100% tare da Super Absorbent Polymer
6. Bayar OEM, sabis na ODM
7. Samfurin kyauta.

 

Siffofin:
1. Karamin Bear Cartoon Buga Taswirar Baya; PE kasa fim + masana'anta mara saka
Jarirai salon wasan kwaikwayo sun fi son shi. Ayyukan Layer na ƙasa shine hujja mai zubar da ruwa, kuma haɗin gwiwa na ƙasa yana sa diaper ya zama mai laushi da laushi da dadi.
2. Velcro na roba
Velcro yana da ƙarfi kuma ba zai sassauta ba komai yadda jaririn ya motsa, yana ba su damar yin wasa cikin farin ciki.
3. Green ADL
Da sauri sha ruwa mai yawa a kusa da diaper kuma hana ruwa daga zubewa. Sanya gindin jaririn ya bushe.
4. Babban ƙarfin sha
The absoNo leakage, high quality. Layer rption a tsakiyar diaper na iya ɗaukar adadin fitsari mai yawa, yana bankwana da kurji.
5. Ƙuntataccen kula da inganci
Kula da ingancin diapers sosai, kuma baya ga binciken injin, akwai kuma duba ingancin diaper akan kowane layin samarwa.
6. Na roba kugu.
Ƙungiya yana da elasticity kuma ana iya daidaita shi bisa ga girman kugu na jariri a kowane lokaci. Jarirai za su ji daɗi da annashuwa.
7. Farashin mai araha
diapers masu inganci a farashi mai araha, yana bawa kowace uwa isasshiyar kuɗi don siyan samfurin.

 

FAQ:
Q1: Za mu iya sanya namu zane a kan jaka ko diaper?
A: Tabbas, zaku iya sanya ƙirar ku akan shi, kuma hanya ce mai kyau don haɓaka samfuran ku Muna da namu ƙwararrun masu zanen kaya suna zayyana muku kyauta.
Q2: Menene bambanci tsakanin takardar baya na PE da takarda-kamar zane-zane?
A: PE takardar baya an yi shi da kayan E (mai hana ruwa ruwa). Zai iya zama tabarma ko mai sheki, yana taɓawa kamar kayan filastik. Hakanan, yana iya zama numfashi.
A: Tufafi mai kama da baya an yi shi da masana'anta mara saƙa a saman, kuma tare da PE a baya. Yana da taushi, mai hana ruwa, mai numfashi, kuma baya lalacewa. Amma yana da ɗan tsada fiye da takardar bayan Pe.
Q3: Zan iya samun samfuran ku kyauta?
A: Ee, ana iya ba da samfurori kyauta kuma kawai kuna buƙatar biyan kuɗin da aka bayyana. Hakanan zaka iya samar da asusun mai aikawa ko kira mai aikawa don karɓa daga ofishinmu.
Q4: Yadda ake yin oda?
A: Da fatan za a tuntuɓe mu don tabbatar da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai, yawa da cikakkun bayanan buƙatu, zaku iya yin oda akan layi ko a layi bayan tabbatar da duk cikakkun bayanai.


  • Na baya:
  • Na gaba: